Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gia tộc Phong Vũ chú ý nè!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
satmoclong
Administrators
Administrators
satmoclong

Gia Tộc : llPhong Vũll
Nam Tổng số bài gửi : 4

Gia tộc Phong Vũ chú ý nè! Vide
Bài gửiTiêu đề: Gia tộc Phong Vũ chú ý nè!   Gia tộc Phong Vũ chú ý nè! I_icon_minitimeWed Nov 04, 2009 10:33 am

Tình hình là mình thấy gia tộc chúng ta chưa ổn định và mọi người chưa biết tuân thủ theo chỉ đạo của tộc trưởng trong các hoạt động nên mình viết bài này để mọi người chú ý.Cái này là Bang chủ cũng đã thông qua rồi nha:
1.Sau 3 ngày kể từ khi lập tộc(tức là ngày 5/11) thì gia tộc chúng ta đã có nhiều thành viên ký danh trở thành chính thức và đây cũng là lúc gia tộc chính thức đi vào hoạt động 1 cách quy củ.Lịch hoạt động đã đc đề ra trong thông báo của gia tộc,ai ko tham gia sẽ đc nhắc nhở và sau 3 lần nhắc nhở vẫn cố tình ko tham gia sẽ đc mời ra khỏi gia tộc.Tham gia các hoạt động thì mọi người đc rất nhiều lợi ích như uy danh,huyền tinh,lệnh bài,đồ,kinh nghiệm...do đó tội gì mà ko tham gia phải không nào.
2.Bang chủ đã có lệnh rằng sau 1 tuần nhập gia tộc thì ai cũng phải có ít nhất 20d uy danh giang hồ do đó quá 1 tuần kể từ khi nhập gia tộc mà uy danh vẫn dưới 20 sẽ bị mời khỏi gia tộc.
3.Nghiêm cấm các hành vi chửi bới,văng tục trên các kênh công cộng như kênh gia tộc,kênh bang,kênh thế giới.Và nhất là nghiêm cấm kích động chửi bới linh tinh.Chúng ta chơi game 1 cách văn minh phải không nào.Ai phạm phải sẽ bị nhắc nhở và sau 3 lần nhắc nhở vẫn ko thay đổi sẽ bị mời khỏi gia tộc
4.Mình xin posst lại lịch hoạt động của gia tộc như sau:

-18h30 các tối 2,4,6:vượt ải gia tộc(sau đó về săn boss VLCT luôn)
-19h30 các thành viên cùng nhau đi săn boss võ lâm cao thủ cùng gia tộc và bang
-20h30 tham gia đoán hoa đăng,..cái này tự mọi người pt nhau nha
-21h30 gia tộc cùng đi BHD(có cả gia tộc tiểu tộc nữa).Ai mà ko tham gia vì bất cứ lý do gì cũng bị nhắc nhở và nếu quá 3 lần liên tiếp ko tham gia sẽ bị kick khỏi gia tộc.
-22h30 gia tộc cắm cờ,anh em về tạp hóa Lâm An phủ để hưởng kinh nghiệm và tăng thân mật cho nhau.khuến cáo là ko nên bỏ qua vì rất nhiều kinh nghiệm đó

Lịch thì như trên,mình xin nhắc lại lần nữa là ai cố tình ko thực hiện sẽ ngay lập tức bị out bang và lúc đó thì đừng có kêu mình nặng tay nhé

Cuối cùng,chúc các bạn vui vẻ và chơi game may mắn lol!

Gia tộc Phong Vũ chú ý nè!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang